A matsayina na mutum mai ƙwazo, I’ Ina sha'awar koyo game da fa'idar UVLED curing fitila daga wannan masana'anta na Zhejiang lokacin da ’s daidai da na'urar buga tawada-jet a cikin aiki. I’ina so in yanke hukunci mai sauƙi kamar ƙasa:
1. UVLED samfuri ne mai dacewa da muhalli, yayin da fitilar mercury ta gargajiya gabaɗaya a cikin kewayon 2000W zuwa 3000W tare da ɗaukar sanyaya iska dole ne a yi zafi kafin a fara aiki. Tare da ƙimar wutar lantarki daga 100W zuwa 400W, UVLED tare da ɗaukar sanyaya ruwa na iya cimma sakamako iri ɗaya tare da fitilar mercury na gargajiya. Hakanan za'a iya kunna / kashe shi a kowane lokaci ba tare da buƙatar dumama ba. Saboda haka ba zai iya ajiye makamashi kawai ba har ma da wutar lantarki tare da aiki mai sauƙi.
2. UVLED na iya samun sakamako mai kyau na warkewa. A halin yanzu, abokan ciniki da yawa a cikin masana'antar buga tawada-jet da masana'antar bugu ta UV sun zaɓi UVLED, wanda zai iya cimma kyakkyawan sakamako mai warkarwa tare da kyakyawan kyalli na tawada. Ya inganta ingantaccen samarwa tare da saurin warkarwa.
3. UVLED yana da tsawon rayuwar sabis, yayin da fitilar mercury ta gargajiya dole ne a maye gurbin kowane watanni 2-3 a matsakaici. Tare da rayuwar sabis har zuwa sa'o'i 25000-30000, UVLED ba tare da fa'ida ba ya ceci farashin.