Ɗaya daga cikin gwaje-gwajen yana buƙatar walda laser fiber don walda karfen carbon. Amma akwai wani muhimmin abu guda ɗaya da ya rage a yi: ƙara na'ura mai jujjuyawar masana'antu a cikin injin walƙiya na Laser fiber.

Mista Bodrov ya kasance mai matukar aiki a cikin makonni 3 da suka gabata, saboda kamfaninsa ya fara wani sabon bangare kuma ana bukatar gwaje-gwaje da yawa. Ɗaya daga cikin gwaje-gwajen yana buƙatar walda laser fiber don walda karfen carbon. Amma akwai wani muhimmin abu guda ɗaya da ya rage a yi: ƙara na'ura mai jujjuyawar masana'antu a cikin injin walƙiya na Laser fiber. Daga nan ya yi wasu bincike kuma ya gano cewa yawancin takwarorinsa suna amfani da S&A Teyu na sake zagayawa masana'antu chiller unit CWFL-2000 don kwantar da carbon karfe fiber Laser walda. Saboda haka, ya sayi ɗaya don gwaji kuma aikin sanyaya bai gaza ba.









































































































