A makon da ya gabata, wani abokin ciniki ɗan ƙasar Sipaniya ya sayi saiti ɗaya na S&A Teyu masana'antar chiller naúrar CWFL-1500 kuma ya gudanar da gwaji tare da wasu samfuran chiller guda biyu don nemo mafi dacewa don sanyaya injunan waldawa ta fiber Laser na hannu.

Lokacin zafi mai zafi shine irin babban kalubale ga masu sanyin ruwa. Wasu na'urorin sanyaya ruwa sukan rushe sau da yawa, amma wasu na'urorin sanyaya na masana'antu har yanzu suna gudana akai-akai, kamar S&A Teyu naúrar chiller masana'antu. A makon da ya gabata, wani abokin ciniki ɗan ƙasar Sipaniya ya sayi saiti ɗaya na S&A Teyu masana'antar chiller naúrar CWFL-1500 kuma ya gudanar da gwaji tare da wasu samfuran chiller guda biyu don nemo madaidaicin wanda zai kwantar da injunan waldawar fiber Laser na hannu.









































































































