Mai zafi
Tace
US misali toshe / EN misali plug
Chiller masana'antu CW-5200 ya fito a matsayin ɗayan raka'a mai siyar da ruwa mai zafi a cikin layin TEYU Chiller. Yana da ƙaramin tsari, ƙaramin sawun ƙafa da ƙira mara nauyi. Ƙananan ko da yake, CW-5200 chiller masana'antu yana da ƙarfin sanyaya har zuwa 1430W, yayin da yake isar da madaidaicin zafin jiki na ±0.3℃. An ƙera shi da ƙaƙƙarfan evaporator, kwampreso mai inganci mai inganci, famfo mai ƙarfi, da ƙarancin hayaniya. Yanayin sarrafa zafin jiki na dindindin da na hankali ana iya canzawa don buƙatu daban-daban. Don aikin aminci, ƙananan masana'antu chiller CW-5200 kuma an sanye shi da ayyuka na kariyar ƙararrawa da yawa. Ka tabbata, ana goyan bayan garanti na shekaru 2. Kasancewa mai ceton makamashi, abin dogaro sosai da ƙarancin kulawa, mai ɗaukuwa masana'antu ruwa chiller CW-5200 yana da fifiko a tsakanin ƙwararrun masana'antu da yawa don kwantar da igiya mai motsi, kayan aikin injin CNC, Laser CO2, walda, firinta, LED-UV, na'ura mai ɗaukar hoto, injin sputter coaters, rotary evaporator, acrylic nadawa inji, da dai sauransu.
Model: CW-5200
Girman Injin: 58X29X47cm (LXWXH)
Garanti: 2 shekaru
Standard: CE, REACH da RoHS
Samfura | CW-5200THTY | CW-5200DHTY | CW-5200TITY | CW-5200DITY |
Wutar lantarki | AC 1P 220~240V | AC 1P 110V | AC 1P 220~240V | AC 1P 110V |
Yawanci | 50/60hz | 60hz | 50/60hz | 60hz |
A halin yanzu | 0.5~4.8A | 0.5~8.9A | 0.4~5.7A | 0.6~8.6A |
Max amfani da wutar lantarki | 0.63/0.7kw | 0.79kw | 0.87/0.94kw | 0.92kw |
| 0.5/0.57kw | 0.66kw | 0.5/0.57kw | 0.66kw |
0.68/0.77HP | 0.9HP | 0.68/0.77HP | 0.9HP | |
| 4879Btu/h | |||
1.43kw | ||||
1229 kcal/h | ||||
Ƙarfin famfo | 0.05kw | 0.09kw | ||
Max famfo matsa lamba | 1.2bar | 2.5bar | ||
Max kwarara ruwa | 13 l/min | 15 l/min | ||
Mai firiji | R-134 a | R-410A | R-134 a | R-410A |
Daidaitawa | ±0.3℃ | |||
Mai ragewa | Capillary | |||
karfin tanki | 8L | |||
Mai shiga da fita | OD 10mm Barbed connector | 10mm Mai haɗa sauri | ||
N.W. | 22kg | 25kg | ||
G.W. | 24kg | 28kg | ||
Girma | 58X29X47cm (LXWXH) | |||
Girman kunshin | 65X36X51cm (LXWXH) |
Yanayin aiki na yanzu na iya bambanta a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Bayanin da ke sama don tunani ne kawai. Da fatan za a bi ainihin samfurin da aka kawo.
* Yawan sanyaya: 1430W
* Aiki sanyaya
* kwanciyar hankali yanayin zafi: ±0.3°C
* Kewayon sarrafa zafin jiki: 5°C ~35°C
Refrigerant: R-134a ko R-410A
* Karamin ƙira mai ɗaukar hoto da aiki shuru
* Babban kwampreso mai inganci
* Babban tashar ruwa mai cike da ruwa
* Haɗin ayyukan ƙararrawa
* Ƙananan kulawa da babban abin dogaro
* 50Hz/60Hz dual-mita mai jituwa akwai
* Mashigar ruwa biyu na zaɓi & hanyar fita
* CO2 Laser (Laser cutter, engraver, welder, marker, da dai sauransu)
* Injin bugawa (Laser printer, 3D printer, UV printer, inkjet printer, da dai sauransu)
* Kayan aikin injin ( high-gudun sandal, lathes, grinders, hakowa inji, niƙa inji, da dai sauransu )
* Injin walda
* Injin marufi
* Injin gyare-gyaren filastik
* Rotary evaporator
* Vacuum sputter coaters
* Acrylic nadawa inji
* Injin etching Plasma
Mai zafi
Tace
US misali toshe / EN misali plug
Kwamitin kula da abokantaka mai amfani
Mai sarrafa zafin jiki yana ba da ingantaccen sarrafa zafin jiki na ±0.3°C da hanyoyin sarrafa zafin jiki masu daidaitawa-mai amfani guda biyu - yanayin zafin jiki akai-akai da yanayin sarrafawa mai hankali.
Alamar matakin ruwa mai sauƙin karantawa
Alamar matakin ruwa tana da wurare masu launi 3 - rawaya, kore da ja.
Yankin rawaya - babban matakin ruwa.
Yankin kore - matakin ruwa na al'ada.
Yankin ja - ƙananan matakin ruwa.
Tace mai hana kura
Haɗe tare da gasa na bangarorin gefe, sauƙi mai sauƙi da cirewa.
Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.
Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.