loading
Harshe

TEYU CWFL Series Fiber Laser Chillers | Cikakkun Maganin Sanyaya Wuta har zuwa 240kW

Bincika TEYU CWFL fiber Laser chillers daga CWFL-1000 zuwa CWFL-240000 don 1kW–240kW fiber Laser. Babban masana'anta na fiber Laser chiller wanda ke ba da daidaito, ingantaccen sanyaya masana'antu.

A cikin canjin duniya zuwa mafi girma-iko, mafi girma-madaidaici, kuma mafi fasaha Laser masana'antu, barga thermal management ya zama wani yanke shawara factor a tabbatar da Laser yi, amintacce, da kuma sabis rayuwa.
A matsayin babban masana'anta na fiber Laser chiller masana'anta, TEYU ya haɓaka CWFL Series, masana'anta da aka tabbatar da fiber laser chiller dandamali wanda aka ƙera don tushen fiber Laser daga 1kW har zuwa 240kW, yana ba da abin dogaro, daidaitaccen sanyaya a duk yanayin masana'antu.

 TEYU CWFL Series Fiber Laser Chillers | Cikakkun Maganin Sanyaya Wuta har zuwa 240kW

1. CWFL Fiber Laser Chillers: Cikakkiyar Rufin Wuta da Ci Gaban Gine-ginen Fasaha
TEYU CWFL fiber Laser chillers an gina su a kan ƙarfin mahimmanci huɗu: cikakken ɗaukar hoto, yanayin zafin jiki & dual-control, kwantar da hankali mai hankali, da amincin masana'antu, yana mai da su ɗayan mafi kyawun mafita na thermal don kayan aikin laser fiber na duniya.

1) Cikakken Power Range daga 1kW zuwa 240kW
TEYU CWFL fiber Laser chillers suna tallafawa samfuran laser fiber na yau da kullun da duk matakan wutar lantarki na yau da kullun. Daga ƙaƙƙarfan tsarin ƙira zuwa na'urori masu ƙarfi masu ƙarfi, masu amfani za su iya samun daidaitaccen bayani mai sanyaya daidai gwargwado.
Haɗin gine-ginen fasaha yana tabbatar da daidaiton musaya, ingantaccen aiki, da daidaitaccen aiki a duk layin samfurin.

2) Dual-Temperature, Dual-Control Technology
Kowane CWFL Laser chiller sanye take da biyu masu zaman kansu da'irori sanyaya:
* Madaidaicin madauki don tushen Laser
* High-zazzabi madauki don Laser shugaban
Wannan ƙira ya dace da buƙatun thermal daban-daban na kowane sashi, yana tabbatar da ingancin katako mai kyau da rage ƙwanƙwasa makamashin da ke haifar da canjin zafin jiki.

3) Hanyoyin Kula da Zazzabi Mai Wayo & Tsayawa
* Yanayin Hankali: Yana daidaita zafin ruwa ta atomatik bisa yanayin yanayi (yawanci 2°C ƙasa da zafin ɗaki) don hana ƙura.
* Yanayin dindindin: Yana ba masu amfani damar saita tsayayyen zafin jiki don matakai na musamman.
Wannan ƙirar yanayi biyu yana tabbatar da sassauƙa da sarrafa zafin ƙwararru a cikin yanayin samarwa iri-iri.

4) Kariya-Masana'antu & Sadarwar Dijital
Yawancin nau'ikan chiller CWFL suna goyan bayan sadarwar ModBus-485, yana ba da damar musayar bayanan lokaci-lokaci tare da kayan aikin Laser fiber da tsarin sarrafa masana'anta. Kariyar da aka gina a ciki sun haɗa da:
* Jinkirin matsa lamba
* Kariyar wuce gona da iri
* Ƙararrawar kwararar ruwa
* Ƙararrawa mai girma / ƙananan zafin jiki
Tare, suna tabbatar da aikin aminci na 24/7.

 TEYU CWFL Series Fiber Laser Chillers | Cikakkun Maganin Sanyaya Wuta har zuwa 240kW

2. Cikakken Samfurin Matrix: Daga Ƙananan zuwa Ƙarfin Ƙarfi
1) Ƙarfin Ƙarfi: Laser Chiller CWFL-1000 zuwa CWFL-2000
An tsara shi don Laser fiber 1kW-2kW
* ± 0.5°C daidaiton zafin jiki
* Karamin tsari, mai jure kura
* Madaidaici don ƙananan zuwa matsakaici-girma bita
2) Matsakaici zuwa Babban ƙarfi: Laser Chiller CWFL-3000 zuwa CWFL-12000
An tsara shi don Laser fiber 3kW-12kW
* sanyaya mai madauki mai zaman kansa
* Tsayayyen aiki na dogon lokaci tare da ƙarancin canjin yanayin zafi
* Cikakken jituwa tare da buƙatun yankan Laser mai sauri
3) Ƙarfin Ƙarfi: Laser Chiller CWFL-20000 zuwa CWFL-60000
Injiniya don 20kW-60kW fiber Laser tsarin
* ± 1.5°C daidaici
* 5°C-35°C kewayon zafin jiki
* Tanki mai ƙarfi, famfo mai matsa lamba, da firigeren yanayi
Cikakke don aikin walda mai nauyi da aikace-aikacen yankan faranti.

3. Ci gaban Duniya: CWFL-240000 don 240kW Fiber Laser Systems
A cikin Yuli 2025, TEYU ta ƙaddamar da ultrahigh-power fiber Laser chiller CWFL-240000, wanda ke nuna babban ci gaba a fasahar sanyaya Laser mai ƙarfi mai ƙarfi. Tsarin yana tabbatar da ingantaccen aikin thermal koda ƙarƙashin matsanancin nauyi ta hanyar:
* Ingantattun wurare dabam dabam na refrigerant
* Ƙarfafa gine-ginen musayar zafi
* Na'urar kwantar da hankali mai ɗaukar nauyi
* Tare da cikakken haɗin ModBus-485, tsarin yana goyan bayan sa ido na ainihi, bincike mai nisa, da ingantaccen aiki mai ƙarfi.
An karrama CWFL-240000 tare da Mafi kyawun Kayan Aikin Laser na Goyan bayan Ƙirƙirar Fasaha na OFweek 2025.

 TEYU CWFL Series Fiber Laser Chillers | Cikakkun Maganin Sanyaya Wuta har zuwa 240kW

4. Broad Masana'antu Aikace-aikace: Madaidaicin sanyaya ga kowane Laser Tsari
TEYU CWFL fiber Laser chillers an amince dasu a cikin manyan masana'antu, gami da:
* sarrafa ƙarfe
* Kera motoci
* Jirgin sama
* Gina jirgin ruwa
* Titin jirgin kasa
* Sabbin kayan aikin samar da makamashi

A cikin yankan ƙarfe: Barga mai sanyaya yana tabbatar da tsaftataccen gefuna da ingantaccen ingancin katako.
A cikin waldi na mota: Madaidaicin sarrafa zafin jiki yana ba da garantin riguna iri ɗaya kuma yana rage nakasar zafi.
A cikin aikace-aikacen Laser masu nauyi: CWFL-240000 yana ba da ci gaba mai sanyaya don yankan faranti mai kauri da tsarin walda mai ƙarfi.

Korar Makomar Masana'antar Laser ta Duniya
Daga 1kW fiber Laser injuna zuwa 240kW matsananci-high-power system, TEYU's CWFL fiber Laser chillers ci gaba da saita sababbin ka'idoji don daidaita yanayin zafin jiki. A matsayin amintaccen masana'anta na fiber Laser chiller , TEYU ya kasance mai himma ga ƙirƙira da aminci, ƙarfafa masana'antun duniya don cimma babban ƙarfi, daidaito mafi girma, da inganci mafi girma a cikin sabon zamanin samar da Laser na fasaha.

 TEYU CWFL Series Fiber Laser Chillers | Cikakkun Maganin Sanyaya Wuta har zuwa 240kW

POM
Yadda ake Zaɓin Chiller mai dacewa don Injin Alamar Laser?

Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.

Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.

Gida   |     Kayayyaki       |     SGS & UL Chiller       |     Magani Mai sanyaya     |     Kamfanin      |    Albarkatu       |      Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect