loading
Harshe

TEYU Zai Nuna Laser Chiller Innovations a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025 a Jamus

TEYU Chiller Manufacturer yana kan hanyar zuwa Jamus don baje kolin SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025 , babbar kasuwar baje kolin kasuwanci ta duniya don shiga, yanke, da fasahar sararin samaniya. Daga 15-19 ga Satumba, 2025 , Za mu nuna sabbin hanyoyin kwantar da hankali a Messe Essen Hall Galeria Booth GA59 . Masu ziyara za su sami damar da za su fuskanci ci gaba na raye-rayen fiber Laser chillers, haɗaɗɗen chillers don walƙiya na laser na hannu da masu tsabtatawa, da tsayayyen fiber Laser chillers, duk an tsara su don sadar da kwanciyar hankali da ingantaccen yanayin zafin jiki don tsarin laser mai ƙarfi.


Ko kasuwancin ku yana mai da hankali kan yankan Laser, walda, cladding, ko tsaftacewa, TEYU Chiller Manufacturer yana ba da ingantattun hanyoyin samar da chiller masana'antu don kiyaye kayan aikin ku a mafi girman aiki. Muna gayyatar abokan hulɗa, abokan ciniki, da ƙwararrun masana'antu don ziyarci rumfarmu, musayar ra'ayoyi, da kuma gano damar haɗin gwiwa. Kasance tare da mu a Essen don ganin yadda ingantaccen tsarin sanyaya zai iya haɓaka yawan aikin ku na Laser da tsawaita rayuwar kayan aiki.

×
TEYU Zai Nuna Laser Chiller Innovations a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025 a Jamus

TEYU Laser Chiller Solitions a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025

Daga 15-19 ga Satumba, 2025 TEYU Chiller Manufacturer yana maraba da baƙi zuwa Hall Galeria Booth GA59 a Messe Essen Jamus , don sanin sabbin sabbin masana'antar chiller da aka tsara don aikace-aikacen Laser mai inganci.


Ɗaya daga cikin abubuwan da aka nuna akan nunin zai kasance ramfl -1500 da RMFL-2000. Injiniya don walda Laser da tsarin tsaftacewa, waɗannan raka'a an ƙirƙira su cikin ƙaƙƙarfan ƙira don daidaitaccen shigarwar taragon inci 19. Suna fasalta da'irori na sanyaya masu zaman kansu guda biyu-ɗaya don tushen Laser da ɗaya don fitilar Laser-tare da kewayon sarrafa zafin jiki mai faɗi na 5-35 ° C, yana tabbatar da daidaito kuma ingantaccen sanyaya a cikin yanayin da ake buƙata.


 TEYU Laser Chiller Solutions a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025


Za mu kuma gabatar da mu hadedde chillers CWFL-1500ANW16 da CWFL-3000ENW16, wanda aka kera don na hannu Laser waldi da tsaftacewa inji. Wadannan chillers suna sadar da haɗin kai maras kyau, kwanciyar hankali mai dual-circuit, da kariyar ƙararrawa da yawa, suna ba da aminci da inganci ga masu aiki da masana'antun da ke neman ingantattun hanyoyin sarrafa zafi.


Don aikace-aikacen da ke buƙatar kulawar zafin jiki na musamman, CWFL-2000 fiber Laser chiller kuma za a nuna. Tare da madaukai daban-daban na sanyaya don laser 2kW da na'urorin sa, wutar lantarki anti-condensation hita, da ± 0.5 °C yanayin zafin jiki, an gina shi don kula da ingancin katako da kuma tabbatar da daidaitaccen aikin laser a ƙarƙashin manyan lodin thermal.


Ta ziyartar TEYU a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025, za ku sami damar gano yadda fiber Laser chillers da hadedde sanyaya tsarin iya kiyaye your Laser kayan aiki, inganta yadda ya dace, da kuma buše mafi girma yawan aiki. Muna sa ido don haɗi tare da abokan tarayya, abokan ciniki, da ƙwararrun masana'antu a Essen.


 TEYU Chiller Manufacturer Zai Nuna Laser Chiller Innovations a SCHWEISSEN & SCHNEIDEN 2025 a Jamus

POM
Yaya TEYU ke Amsa ga Canje-canjen Manufofin GWP na Duniya a cikin Chillers Masana'antu?
FAQ - Me yasa Zabi TEYU Chiller a matsayin Amintaccen Mai Bayar da Chiller?
daga nan

Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.

Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.

Gida   |     Kayayyaki       |     SGS & UL Chiller       |     Magani Mai sanyaya     |     Kamfanin      |    Albarkatu       |      Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect