Babban ɓangaren injin juriya na lantarki yana haifar da ɗimbin zafi yayin aikin yau da kullun. Don hana matsalar zafi fiye da kima, masu amfani da yawa za su ƙara tsarin CW-6000 na ruwa na masana'antu don ɗaukar zafi.
Babban ɓangaren injin juriya na lantarki yana haifar da ɗimbin zafi yayin aikin yau da kullun. Don hana matsalar zafi fiye da kima, masu amfani da yawa za su ƙara tsarin CW-6000 na ruwa na masana'antu don ɗaukar zafi. Kamar dai sauran kayan aikin masana'antu, masana'antu ruwa chiller tsarin kuma yana buƙatar kulawa akai-akai. To menene ayyukan kulawa?