Laser projector yana amfani da laser ja, kore da shuɗi a matsayin tushen haske kuma yana iya gane fiye da kashi 90% na launuka waɗanda idanuwan ɗan adam za su iya gane su a cikin duniyar halitta, wanda ya fi ƙarfin hasashe na gargajiya.
Lokacin da majigi na Laser ke aiki, zai haifar da ƙarin zafi mai yawa. Amma tare da nasa zafin zafi, ba za a iya ɗaukar ƙarin zafi yadda ya kamata ba. Sabili da haka, yana da matukar mahimmanci don ƙara mai sanyaya ruwa na waje don ɗaukar zafi da S&Teyu mai sanyaya ruwa CW-6100 zai zama kyakkyawan zaɓi. Nau'in firiji ne mai sanyaya ruwa mai sanyi wanda ke nuna ±0.5℃ kwanciyar hankalin zafin jiki ban da yanayin sarrafa zafin jiki guda biyu. Tare da CW-6100 mai sanyaya ruwa, ana iya kwantar da injin Laser yadda ya kamata
Bayan ci gaban shekaru 18, mun kafa tsarin ingancin samfur mai tsauri kuma muna samar da ingantaccen sabis na tallace-tallace. Muna ba da samfura sama da 90 daidaitattun samfuran sanyin ruwa da samfuran sanyin ruwa 120 don keɓancewa. Tare da ikon sanyaya daga 0.6KW zuwa 30KW, ruwan mu na ruwa suna amfani da su don kwantar da hanyoyin laser daban-daban, injin sarrafa Laser, injin CNC, kayan aikin likita, kayan aikin dakin gwaje-gwaje da sauransu.