Ruwan famfo ya ƙunshi ƙazanta da yawa, yana da sauƙi don haifar da toshewar bututun mai don haka ya kamata a sanya wasu na'urori masu sanyi da tacewa. Ruwa mai tsabta ko ruwa mai tsafta ya ƙunshi ƙarancin ƙazanta, wanda zai iya rage toshewar bututun kuma zaɓi ne mai kyau don zagayawa da ruwa.
Laser chillers, A matsayin kayan aiki mai kyau na sanyaya don na'urorin yankan Laser, na'urori masu alamar Laser da na'urorin walda na laser, ana iya gani a ko'ina a cikin wurin sarrafa Laser. Ta hanyar yaduwar ruwa, ana ɗaukar ruwan zafi mai zafi don kayan aikin laser kuma yana gudana ta cikin chiller. Bayan an saukar da zafin ruwa ta tsarin sanyi mai sanyi, ana mayar da shi zuwa laser. To mene ne ruwan zagayawa da injin injin Laser ke amfani da shi? Ruwan famfo? Ruwa mai tsafta? Ko distilled ruwa?
Ruwan famfo ya ƙunshi ƙazanta da yawa, yana da sauƙi don haifar da toshewar bututun mai, yana shafar kwararar na'urar sanyaya, kuma yana tasiri sosai ga firiji. Don haka wasu chillers suna sanye da tacewa.Tace tana ɗaukar nau'in tacewa mai rauni ta waya, wanda zai iya tace ƙazanta yadda yakamata. Ana buƙatar maye gurbin abubuwan tacewa bayan wani lokaci na amfani. S&A Laser chiller yana ɗaukar matatun ruwa na bakin karfe, wanda ke da sauƙin rarrabawa da wankewa, yana iya hana abubuwan waje daga toshe tashar ruwa kuma ana iya amfani da su na dogon lokaci.
Masu amfani za su iya zaɓar ruwa mai tsafta ko ruwa mai tsafta azaman ruwan zagayawa. Wadannan nau'ikan ruwa guda biyu sun ƙunshi ƙarancin ƙazanta, wanda zai iya rage toshewar bututun. Bugu da kari, ya kamata a maye gurbin ruwan da ke gudana sau ɗaya a kowane watanni uku akai-akai. Idan yanayin aiki ne mai tsauri (a cikin yanayin samar da kayan aikin spindle), ana iya ƙara yawan canjin ruwa da maye gurbin sau ɗaya a wata.
Bayan yin amfani da dogon lokaci, ma'auni kuma zai faru a cikin bututun, kuma ana iya ƙara wani wakili mai lalata don hana haɓakar sikelin.
Abubuwan da ke sama sune matakan kariya na Laser don amfani da ruwa mai yawo. Yayi kyaukula da chiller zai iya inganta tasirin sanyaya kuma ya tsawaita rayuwar sabis. S&A Mai sana'anta chiller yana da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antar chiller. Daga sassa don kammala injuna, an yi gwajin gwaji da kulawa mai inganci don tabbatar da ci gaba da kwanciyar hankali na kayan aikin Laser. Idan kana so ka saya S&A masana'antu chillers, don Allah ta hanyar S&A official website.
Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.
Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller - Duk haƙƙin mallaka.