loading

Yadda ake amfani da anti-freezer a cikin ruwan sanyi na Laser daidai

Ya riga ya yi hunturu yanzu kuma yawancin abokan ciniki kwanan nan sun kira mu game da yadda za a tsarma anti-freezer da abin da za a yi lokacin da ba a yi amfani da ruwan sanyi na Laser na dogon lokaci a cikin hunturu. Amma da farko, bari mu san ainihin ilimi game da anti-firiza

Yadda ake amfani da anti-freezer a cikin ruwan sanyi na Laser daidai 1

Lokaci yana tashi! Shi’s riga hunturu yanzu da kuma abokan ciniki da yawa kwanan nan sun kira mu game da yadda za a tsarma anti-firiza da abin da za a yi a lokacin da Laser ruwa chiller ba a yi amfani da dogon lokaci a cikin hunturu. Amma da farko, bari ’ mu san ainihin ilimin game da anti-firiza. 

Manufar anti-freezer

Anti-freezer, kamar yadda sunansa ya nuna, na iya hana ruwan da ke cikin kewayawa daga daskarewa ta yadda bututun ruwa na cikin gida ba zai faɗaɗa ya fashe ba saboda daskararre. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan daskarewa daban-daban a cikin kasuwa, wanda ke da ban mamaki sosai. Saboda haka, yawancin abokan ciniki ba’ ba su san abin da za su zaɓa ba ko kuma yadda za su tsoma kayan daskarewa. Wasu abokan ciniki ma suna zaɓar wasu na'urorin da ba su dace da injin sanyaya ruwa na masana'antu ba 

Bukatar aiki na anti-firiza a cikin chiller

Mai sanyin ruwan mu yana da takamaiman buƙatun aiki akan abin daskarewa da ake amfani da shi. Nau'in da ba daidai ba ko rashin dacewa na maganin daskarewa zai haifar da lalacewar bututun ruwa na ciki. Abubuwan da ake buƙata na aikin anti-freezer sune kamar haka: 

1.Stable sinadaran yi;

2.Good anti-daskare yi;

3.Relatively low low-zazzabi danko;

4.Anti-lalata da tsatsa rigakafin;

5.Babu kumburi ko lalata akan bututun roba da aka rufe

A gida da waje, ana amfani da na'urorin hana daskarewa na ruwa waɗanda ke ɗauke da ethylene glycol ko propylene glycol. Ana iya amfani da irin waɗannan na'urorin hana daskarewa bayan an narke su gwargwadon wani kaso 

Amma ga uwar bayani na anti-freezer wanda shine nau'i mai mahimmanci ba za a iya amfani dashi kai tsaye ba. Yana buƙatar a diluted da ruwa mai laushi zuwa wani taro dangane da yanayin zafin jiki. Yanzu za mu gabatar da biyu daga cikin magungunan daskarewa da aka saba amfani da su 

Ethylene glycol maida hankali form

Yadda ake amfani da anti-freezer a cikin ruwan sanyi na Laser daidai 2

Daga nau'in da ke sama, zamu iya ganin cewa wurin daskarewa na ethylene glycol anti-freezer zai canza yayin da maida hankali ya canza. Lokacin da ƙarar ƙarar ya kasance ƙasa da 56%, wurin daskarewa zai zama ƙasa yayin da maida hankali ya ƙaru. Koyaya, lokacin da ƙarar ƙarar ya kai sama da 56%, wurin daskarewa zai zama mafi girma yayin da maida hankali ya ƙaru. Lokacin da ƙarar maida hankali ya kai 100%, wurin daskarewa ya kai zuwa -13 digiri C. Wannan shine dalilin da ya sa ba za a iya ƙara nau'in anti-freezer mai da hankali a cikin chiller kai tsaye ba 

P.S. Don wasu nau'ikan tushen Laser, ƙila suna da wasu buƙatu don hana daskarewa. Don haka, ana ba da shawarar tuntuɓar masana'anta na Laser kafin ƙarawa 

Propylene glycol maida hankali form

Yadda ake amfani da anti-freezer a cikin ruwan sanyi na Laser daidai 3

Amma ga propylene glycol, ƙarar maida hankali - dangantakar daskarewa yayi kama da ethylene glycol. 

Ka'idoji 3 na amfani da anti-firiza

1.Ƙarancin ƙaddamarwa ya fi kyau

Yawancin maganin daskarewa yana da lalacewa. Anti-firiza tare da maida hankali fiye da 30% dauke da ethylene glycol zai haifar da rage yawan aiki na wasu nau'ikan tushen Laser da kuma sanya yuwuwar haɗari ga bakin karfe ruwa famfo motor inji hatimi. Sabili da haka, yayin saduwa da buƙatun aikin daskarewa, ƙananan ƙaddamarwa ya fi kyau 

2. The guntu yin amfani da lokaci mafi alhẽri

Bayan an yi amfani da shi na wani ɗan lokaci, mai yiwuwa anti-freezer ya lalace. Kuma gurɓataccen maganin daskarewa ya fi lalacewa tare da ɗanko mafi girma. Don haka, ana ba da shawarar canza na'urar daskarewa lokaci-lokaci kuma canjin da aka ba da shawarar zai zama sau ɗaya a shekara. A lokacin rani, muna amfani da ruwa mai tsabta. A cikin hunturu, muna canza sabon anti-firiza 

3.Kada a haɗa nau'ikan anti-freezers daban-daban

Ana ba da shawarar yin amfani da nau'in iri ɗaya da iri ɗaya na anti-firiza. Wato saboda ko da nau'ikan anti-freezer daban-daban suna da sinadarai iri ɗaya, abubuwan da suke ƙarawa na iya bambanta. Haɗuwa da nau'ikan na'urorin hana daskarewa na iya haifar da halayen sinadarai, wanda zai haifar da kumfa ko jin daɗi 

Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.

Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.

Gida         Kayayyaki           SGS & UL Chiller         Magani Mai sanyaya         Kamfanin         Albarkatu         Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect