Idan kun yi hankali sosai, sau da yawa za ku iya lura cewa akwai na'urar sanyaya Laser tana tsaye kusa da na'urar waldawa ta Laser. Wannan injin walda na Laser chiller yana hidima don sanyaya tushen Laser a ciki ta yadda tushen Laser zai iya kasancewa koyaushe a ƙarƙashin ingantaccen sarrafa zafin jiki.
A cikin 'yan shekarun nan, yayin da ake ci gaba da haɓaka na'urorin lantarki, fasahar 5G da kuma basirar wucin gadi, samfuran lantarki na duniya suna tafiya zuwa yanayin zama mai hankali, haske, ƙarin nishaɗi da sauransu. Agogon wayo, akwatin sauti mai wayo, na'urar sitiriyo mara waya ta gaskiya (TWS) bluetooth da sauran na'urorin lantarki masu hankali suna fuskantar babban buƙata. Daga cikin waɗannan, TWS belun kunne ba shakka shine mafi mashahuri
TWS belun kunne gabaɗaya ya ƙunshi DSP, baturi, FPC, mai sarrafa sauti da sauran abubuwa. A cikin waɗannan ɓangarorin, farashin baturi ya kai kashi 10-20% na jimlar kuɗin kunnen kunne. Baturin kunne yana yawan amfani da tantanin maɓalli mai caji. Ana amfani da tantanin maɓalli mai caji sosai a cikin na'urorin lantarki na mabukaci, kwamfutoci da na'urorin haɗi, sadarwa, na'urorin likitanci, kayan gida da sauran wurare. Irin wannan tantanin halitta na baturi ya fi wahalar sarrafawa, idan aka kwatanta da tantanin maɓalli na gargajiya. Saboda haka, yana da daraja mafi girma
A cikin rayuwarmu ta yau da kullun, yawancin na'urorin lantarki masu ƙarancin ƙima sukan yi amfani da maɓalli na gargajiya (wanda ba za a iya caji ba) wanda ke da arha kuma mai sauƙin sarrafawa. Koyaya, kamar yadda mabukaci ke buƙatar dogon lokaci, babban aminci da keɓancewa a cikin na'urorin lantarki, yawancin masana'antun tantanin baturi suna juyawa zuwa tantanin halitta mai caji. Don haka, fasahar sarrafa maɓalli mai cajin ita ma tana haɓakawa kuma dabarar sarrafa al'ada ba za ta iya cika ma'aunin tantanin halitta mai caji ba. Saboda haka, da yawa masana'antun cell baturi fara gabatar da Laser waldi dabara
Na'urar walda ta Laser na iya biyan buƙatu daban-daban na sarrafa maɓalli mai caji, kamar kayan walda iri ɗaya (bakin ƙarfe, gami da aluminium, nickle da sauransu) da kuma hanyar walda mara kyau. Yana siffofi da kyau kwarai bayyanar waldi, barga weld hadin gwiwa da daidai sakawa waldi yankin. Tunda ba a tuntuɓar sa yayin aiki, ba zai lalata tantanin halitta mai caji ba
Idan kun yi hankali sosai, sau da yawa za ku iya lura cewa akwai na'urar sanyaya Laser tana tsaye kusa da injin walda na Laser. Wannan injin walda na Laser chiller yana hidima don sanyaya tushen Laser a ciki ta yadda tushen Laser zai iya kasancewa koyaushe a ƙarƙashin ingantaccen sarrafa zafin jiki. Idan ba ku da tabbacin abin da mai siyar da kayan sanyi za ku zaɓa, kuna iya gwada S&A Teyu rufaffiyar madauki chiller.
S&Ana amfani da chiller rufaffiyar madauki na Teyu don sanyaya kafofin Laser daban-daban a nau'ikan injunan walda na Laser iri-iri. Its sanyaya iya aiki jeri daga 0.6kW zuwa 30kW da zazzabi kwanciyar hankali jeri daga ± 1 ℃ zuwa ± 0.1 ℃. Don cikakkun samfuran chiller, da fatan za a je zuwa https://www.teyuchiller.com