Mai hita
Matata
Filogi na yau da kullun na Amurka / Filogi na yau da kullun na EN
Ana ɗaukar injin sanyaya daki a matsayin kayan aiki da aka ƙera don samar da yanayi masu mahimmanci don gwaji da bincike, wanda za a iya motsa shi a kan tayoyi, ko ƙarami don a ɗauka ko a saita shi a kan tebur. Kasancewar fa'idodin daidaito, dorewa, tanadin kuɗi, dacewa, aminci, da sauransu, ana iya amfani da injin sanyaya daki na CW-6200ANWTY don sanyaya injunan MRI, na'urorin haɓaka saurin layi, na'urorin ɗaukar hoto na CT, kayan aikin maganin radiation, da sauransu.
Na'urar sanyaya daki mai sanyaya ruwa ta TEYU CW-6200ANSWTY ba ta buƙatar fanka don sanyaya na'urar sanyaya daki, wanda ke rage hayaniya da fitar da zafi zuwa wurin aiki, kuma yana adana kuzari mai kyau. Amfani da ruwan da ke zagayawa waje don yin aiki tare da tsarin ciki don ingantaccen sanyaya, ƙaramin girma tare da babban ƙarfin sanyaya 6100W tare da daidaitaccen sarrafa zafin jiki na PID na ±0.5°C da ƙarancin zama a sararin samaniya. Na'urar sanyaya daki ta CW-6200ANSWTY tana goyan bayan sadarwa ta RS485, da kuma ƙorafe-ƙorafe game da ƙa'idodin CE, RoHS da REACH kuma tana zuwa da garantin shekaru 2.
Samfuri: CW-6200ANSWTY
Girman Inji: 70 × 48 × 81 cm (L × W × H)
Garanti: Shekaru 2
Daidaitacce: CE, REACH da RoHS
| Samfuri | CW-6200ANSWTY |
| Wutar lantarki | AC 1P 220-240V |
| Mita | 50Hz |
| Na yanzu | 2.5~19.9A |
Matsakaicin yawan amfani da wutar lantarki | 3.52kW |
| 1.75kW |
| 2.38HP | |
| 20813Btu/h |
| 6.1kW | |
| 5245Kcal/h | |
| Firji | R-410A |
| Daidaito | ±0.5℃ |
| Mai rage zafi | Capillary |
| Ƙarfin famfo | 0.37kW |
| Ƙarfin tanki | 22L |
| Shigarwa da fita | Rp1/2"+ Rp 1/2" |
| Matsakaicin matsin lamba na famfo | Mashi 3.6 |
| Matsakaicin kwararar famfo | 75L/min |
| N.W. | 67kg |
| G.W. | 79kg |
| Girma | 70 × 48 × 81 cm (L × W × H) |
| girman fakitin | 73 × 57 × 105 cm (L × W × H) |
Wutar lantarkin aiki na iya bambanta a ƙarƙashin yanayi daban-daban na aiki. Bayanan da ke sama don tunani ne kawai. Da fatan za a yi la'akari da ainihin samfurin da aka kawo.
* Ƙarfin sanyaya: 6100W
* Sanyaya mai aiki
* Daidaiton sarrafawa: ±0.5°C
* Kewayon sarrafa zafin jiki: 5°C ~35°C
* Ƙaramin girma tare da babban ƙarfin sanyaya
* Ingantaccen aiki tare da ƙarancin amo da tsawon rai
* Babban inganci tare da ƙarancin kulawa
* Babu tsangwama ga zafi a ɗakin tiyata
Mai hita
Matata
Filogi na yau da kullun na Amurka / Filogi na yau da kullun na EN
Mai sarrafa zafin jiki na dijital
Mai sarrafa zafin jiki na dijital yana ba da cikakken iko na zafin jiki na ±0.5°C.
Mashigar ruwa mai shiga biyu da mashigar ruwa
Ana yin hanyoyin shiga ruwa da hanyoyin fitar da ruwa daga bakin karfe domin hana tsatsa ko zubewar ruwa.
An haɗa tashar sadarwa ta Modbus RS485 a cikin akwatin haɗin lantarki
Tashar sadarwa ta RS485 da aka haɗa a cikin akwatin haɗin lantarki yana ba da damar sanyaya sadarwa da kayan aiki.

Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.
Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.




