loading

Menene lambobin ƙararrawa don naúrar chiller Laser?

Masana'antun masana'antu daban-daban na chiller suna da nasu lambobin ƙararrawa. Kuma wani lokacin ma daban-daban samfurin chiller na masana'anta iri ɗaya na masana'anta na iya samun lambobin ƙararrawa daban-daban. Take S&Naúrar chiller Laser misali CW-6200.

Menene lambobin ƙararrawa don naúrar chiller Laser? 1

A cikin kasuwar firiji na Laser, akwai ƙari kuma Laser chiller naúrar masana'antun. Masana'antun masana'antu daban-daban suna da lambobin kuskure/ lambobin ƙararrawa. Kuma wani lokacin ma daban-daban samfurin chiller na masana'anta iri ɗaya na masana'anta na iya samun lambobin ƙararrawa daban-daban. Take S&Naúrar chiller Laser misali CW-6200. Lambobin ƙararrawa sun haɗa da E1, E2, E3, E4, E5, E6 da E7 

E1 yana tsaye don ƙararrawa yanayin zafi na ultrahigh 

E2 yana nufin ƙararrawar zafin ruwa mai ultrahigh 

E3 yana nufin ƙararrawa mai zafi na ruwa 

E4 yana nufin gazawar firikwensin zafin jiki 

E5 yana nufin gazawar firikwensin zafin ruwa 

E6 yana nufin ƙararrawa na ƙarancin ruwa 

E6/E7 yana tsaye don ƙararrawar ƙaramar kwararar ruwa.

E7 yana tsaye ne don kuskuren famfo kewayawa.

Masu amfani za su iya gano matsalar ta gano waɗannan lambobin. Amma da fatan za a lura cewa lambobin ƙararrawa na iya ɗaukakawa ba tare da sanarwa a gaba ba kuma nau'ikan chiller daban-daban na iya samun lambobin ƙararrawa daban-daban. Da fatan za a bi umarnin mai amfani mai kwafi mai haɗe-haɗe ko E-manual a bayan na'urar sanyi. Ko za ku iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin mu a techsupport@teyu.com.cn.

POM
Yadda ake mu'amala da ƙararrawa na sashin chiller spindle?
Menene Laser Chiller, Yadda za a Zaba Laser Chiller?
daga nan

Muna nan a gare ku lokacin da kuke buƙatar mu.

Da fatan za a cika fom ɗin don tuntuɓar mu, kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.

Gida         Kayayyaki           SGS & UL Chiller         Magani Mai sanyaya         Kamfanin         Albarkatu         Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect