Pẹ̀lú bí ìbéèrè fún àwọn ẹ̀rọ laser okùn alágbára gíga ṣe ń pọ̀ sí i, ìtútù tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ti di kókó pàtàkì nínú rírí i dájú pé ẹ̀rọ dúró ṣinṣin, kí ó péye, àti iṣẹ́ pípẹ́. Olùpèsè ẹ̀rọ laser okùn olókìkí kan ṣẹ̀ṣẹ̀ yan ẹ̀rọ amúlétutù ilé-iṣẹ́ CWFL-60000 ti TEYU láti ṣe àtìlẹ́yìn fún ẹ̀rọ amúlétutù okùn laser 60kW wọn, tí ó ń gbìyànjú láti mú kí ìṣàkóso ooru àti ìgbẹ́kẹ̀lé ètò sunwọ̀n síi lábẹ́ iṣẹ́ gíga àti tí ń bá a lọ.
A ṣe àgbékalẹ̀ TEYU Industrial Chiller CWFL-60000 fún àwọn ohun èlò laser alágbára gíga. Ó ní àwọn ẹ̀rọ ìtútù oníwọ̀n méjì àti ètò ìṣàkóso ìgbóná méjì tí ó gba ìtútù pípéye ti orísun laser àti àwọn optics. Èyí ń rí i dájú pé àwọn ipò iṣẹ́ tí ó dára jùlọ wà, ó sì ń ran lọ́wọ́ láti dènà ìgbóná jù, kódà nígbà tí a bá ń ṣe àwọn ohun èlò tí ó nípọn tàbí tí ó ń tàn yanranyanran. Afẹ́fẹ́ náà ń fúnni ní agbára ìtútù ńlá pẹ̀lú ìdúróṣinṣin ìgbóná tí a ń ṣàkóso láàrín ±1.5℃, èyí tí ó ń ṣe ìdánilójú dídára ìṣẹ̀jáde déédé.
A ṣe é fún ìṣọ̀kan sínú àwọn àyíká ilé iṣẹ́, ẹ̀rọ amúlétutù ilé iṣẹ́ CWFL-60000 tún ní ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, ààbò ìkìlọ̀ púpọ̀, àti ìbánisọ̀rọ̀ RS-485, èyí tí ó mú kí ó bá àwọn ìlà iṣẹ́ àgbékalẹ̀ aládàáṣe mu. Ó bá àwọn ìlànà CE, REACH, àti RoHS mu, a sì kọ́ ọ fún agbára pípẹ́, agbára ṣíṣe, àti ìrọ̀rùn ìtọ́jú.
Nípa yíyan CWFL-60000 ti TEYU, oníbàárà náà ṣe àṣeyọrí ìṣẹ̀dá lésà tó dúró ṣinṣin, àkókò ìdádúró díẹ̀, àti ìṣẹ̀dá tó pọ̀ sí i, èyí tó ṣe pàtàkì nínú ọjà ìṣiṣẹ́ lésà tó ń díje lónìí. Fún àwọn ẹ̀rọ alásopọ̀ àti àwọn olùpèsè ẹ̀rọ lésà tó ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ lésà okùn 60kW, TEYU Chiller Manufacturer ń fúnni ní àwọn ọ̀nà ìtura tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó bá ìmọ̀ ẹ̀rọ rẹ mu. Bá wa sọ̀rọ̀ láti ṣe àwárí àwọn àṣàyàn tó yẹ fún ohun èlò rẹ.

A wa nibi fun ọ nigbati o nilo wa.
Jọwọ fọwọsi fọọmu naa lati kan si wa, ati pe a yoo dun lati ran ọ lọwọ.