Ìtọ́jú tó péye máa ń jẹ́ kí àwọn ẹ̀rọ ìtútù inú àpótí máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Kọ́ nípa àwọn ọ̀nà ìṣàyẹ̀wò àti ìmọ́tótó pàtàkì fún àwọn ẹ̀rọ ìtútù àti àwọn afẹ́fẹ́ inú àpótí láti dín àkókò ìsinmi kù, láti mú kí iṣẹ́ pẹ́ sí i, àti láti dáàbò bo àwọn ẹ̀rọ itanna tó ṣe pàtàkì.
Kọ́ nípa ohun tí ẹ̀rọ ìtútù inú àpótí jẹ́, bí àwọn ohun èlò ìtútù inú pánẹ́lì ṣe ń dáàbò bo àwọn àpótí ìṣàkóso ilé-iṣẹ́, àti ìdí tí àwọn ohun èlò amúlétutù inú kábíìnì tí a ti sé papọ̀ ṣe ṣe pàtàkì fún ìtútù inú ẹ̀rọ itanna tí ó dúró ṣinṣin, tí kò ní eruku, àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.