Ní ìrírí iṣẹ́ ìtútù aláìlẹ́gbẹ́ pẹ̀lú ẹ̀rọ amúlétutù okùn TEYU CWFL-30000, tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ ní pàtàkì fún àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà okùn 30kW. Ẹ̀rọ amúlétutù alágbára gíga yìí ń ṣe àtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ ìtọ́jú irin pẹ̀lú àwọn ìyípo ìtútù onígbà méjì, ó ń fún orísun lésà àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú ojú ní àkókò kan náà. ±1.5°C ìṣàkóso ìwọ̀n otútù àti ètò ìmójútó ọlọ́gbọ́n rẹ̀ ń ṣe ìdúróṣinṣin ooru, kódà nígbà tí ó bá ń bá a lọ, tí ó sì ń yára gé àwọn aṣọ irin tí ó nípọn.
A ṣe é láti bójútó àwọn ìbéèrè tó ga jùlọ ti àwọn ilé iṣẹ́ bíi ṣíṣe irin líle, kíkọ́ ọkọ̀ ojú omi, àti ṣíṣe iṣẹ́ ńláńlá, CWFL-30000 ń pèsè ààbò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún ìgbà pípẹ́ fún àwọn ohun èlò laser rẹ. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ tó péye àti iṣẹ́ tó ga jùlọ ní ilé iṣẹ́, TEYU ń rí i dájú pé ẹ̀rọ laser rẹ ń ṣiṣẹ́ ní àkókò tó ga jùlọ—gbogbo ìgé, gbogbo igun, nígbàkúgbà.









































































































