Bí ọdún tuntun ṣe ń bẹ̀rẹ̀, a fẹ́ láti fi ọpẹ́ wa hàn gbogbo àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ wa, àwọn oníbàárà wa, àti àwọn ọ̀rẹ́ wa kárí ayé. Ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yín láàárín ọdún tó kọjá ti jẹ́ orísun ìṣírí fún wa nígbà gbogbo. Iṣẹ́ àgbékalẹ̀ kọ̀ọ̀kan, ìjíròrò, àti ìpèníjà tí a pín ti mú kí ìdúróṣinṣin wa láti pèsè àwọn ojútùú ìtura tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti ìníyelórí ìgbà pípẹ́ lágbára sí i.
Ní wíwo ọjọ́ iwájú, ọdún tuntun dúró fún àwọn àǹfààní tuntun fún ìdàgbàsókè, ìṣẹ̀dá tuntun, àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ jíjinlẹ̀. A ṣì ń fi ara wa sí mímú àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa sunwọ̀n síi, fífetísílẹ̀ sí àwọn àìní ọjà, àti ṣíṣiṣẹ́ ní ọwọ́ pẹ̀lú àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ wa kárí ayé. Kí ọdún tó ń bọ̀ wá fún ọ ní àṣeyọrí, ìdúróṣinṣin, àti àwọn àṣeyọrí tuntun. A fẹ́ kí ọdún tuntun jẹ́ ti ọlá àti ti ìtẹ́lọ́rùn.








































































































