Ó ṣe pàtàkì láti fi ẹ̀rọ ìwakọ̀ laser gilasi ṣe ẹ̀rọ ìwakọ̀ laser nítorí pé àwọn laser máa ń mú ooru tó pọ̀ jáde nígbà tí wọ́n bá ń ṣiṣẹ́. Ooru yìí lè mú kí laser náà gbóná jù, èyí tó máa ń yọrí sí ìdínkù iṣẹ́ àti ìbàjẹ́ tó lè bá ẹ̀rọ náà. Ẹ̀rọ ìwakọ̀ laser máa ń ran lọ́wọ́ láti tú ooru yìí ká kí ó sì máa tọ́jú laser náà ní iwọ̀n otútù tó dára jùlọ, èyí tó máa ń mú kí iṣẹ́ ìwakọ̀ náà ṣiṣẹ́ dáadáa, tó sì dájú pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Ẹ̀rọ ìwakọ̀ laser TEYU CW-6100 CO2 ni ẹ̀rọ ìtutù tó dára jùlọ fún àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ laser gilasi tó tó 400W CO2. Ó ní agbára ìtutù tó 4240W pẹ̀lú ìdúróṣinṣin tó ±0.5℃. Mímú iwọ̀n otútù tó dúró ṣinṣin lè mú kí ọ̀pá laser náà ṣiṣẹ́ dáadáa, ó sì lè mú kí iṣẹ́ rẹ̀ dára sí i. Tí a bá fi ẹ̀rọ ìtutù R-410a ṣe é, ẹ̀rọ ìtutù laser CW-6100 CO2 jẹ́ ọ̀rẹ́ sí àyíká, ó sì bá àwọn ìlànà CE, RoHS àti REACH mu.
![Atunse Lesa TEYU CW-6100 CO2 fun Awọn Ohun elo Lilọ Gilasi Lesa]()
TEYU S&A, ilé iṣẹ́ amúlétutù tó dára ní orílẹ̀-èdè China, tó ní ìrírí iṣẹ́ amúlétutù omi tó ga, tó sì ní agbára tó ga, tó sì ní agbára tó ga jù. TEYU S&A Chiller ní agbègbè ilé iṣẹ́ tó tó 25,000m2 pẹ̀lú àwọn òṣìṣẹ́ tó tó 400, iye tí wọ́n ń ta lọ́dọọdún tó tó 120,000, ó sì ti kó lọ sí orílẹ̀-èdè tó ju 100 lọ. TEYU S&A jẹ́ alábàáṣiṣẹ́pọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, ẹ jẹ́ káàbọ̀ láti bá àwọn òṣìṣẹ́ wa sọ̀rọ̀ nípasẹ̀ àwọn oníṣòwò wa.sales@teyuchiller.com láti gba ojutu itutu agbaiye rẹ ti o dara julọ.
![TEYU S&A Chiller olupese]()