Àwọn ọ̀pọ́ ìgé lésà okùn 6000W ni a ń lò fún iṣẹ́ irin tí ó péye, tí ó ń fúnni ní àwọn ìgé tí ó mọ́ tónítóní àti iyàrá gíga lórí àwọn ohun èlò bí irin alagbara, irin erogba, àti aluminiomu. Àwọn ètò lésà tí ó ní agbára gíga wọ̀nyí ń mú ooru púpọ̀ jáde nígbà tí wọ́n bá ń ṣiṣẹ́, èyí tí ó mú kí ojútùú ìtútù tí ó gbéṣẹ́ tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì láti mú iṣẹ́ rẹ̀ sunwọ̀n síi, láti rí i dájú pé ó dúró ṣinṣin fún ìgbà pípẹ́, àti láti dènà ìbàjẹ́ ooru.
TEYU A ṣe àgbékalẹ̀ chiller ilé iṣẹ́ CWFL-6000 ní pàtàkì láti bá àwọn ohun èlò ìtútù mu ti 6000W fiber laser gígé. A ṣe é pẹ̀lú àwọn iyika ìtútù onígbà méjì, ó ń rí i dájú pé ó ń ṣàkóso ìwọ̀n otútù tó péye fún orísun laser àti àwọn optics. Pẹ̀lú ìdúróṣinṣin ìwọ̀n otútù ti ±1°C, agbára ìtútù gíga, àti lílo R-410A tí ó jẹ́ ti ìtútù, chiller CWFL-6000 ń ṣe iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé kódà ní àwọn àyíká iṣẹ́ tó le koko. Ó tún ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n nípasẹ̀ ìbánisọ̀rọ̀ RS-485, èyí sì ń mú kí ìṣọ̀kan pẹ̀lú àwọn ètò laser pọ̀ sí i.
Nígbà tí a bá so mọ́ ọ̀pá ìgé lésà okùn 6000W, ẹ̀rọ ìtútù ilé iṣẹ́ CWFL-6000 ní ojútùú ìtútù tó dára jùlọ tí ó ń mú ààbò ètò pọ̀ sí i, ó ń mú kí iṣẹ́ gígé pọ̀ sí i, ó sì ń mú kí ọjọ́ ayé ẹ̀rọ náà gùn sí i. Àpapọ̀ yìí ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́, ó ń dín àkókò ìṣiṣẹ́ kù, ó sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ tó ga jù fún àwọn olùṣe tí wọ́n fojú sí ìṣedéédé àti ìṣedéédé.
![Ojutu Itutu to munadoko TEYU CWFL6000 fun Awọn Tubu gige Lesa Okun 6000W]()