loading

Labarai masu sanyi

Ku Tuntube Mu

Labarai masu sanyi

Koyi game da masana'antu chiller fasahohi, ƙa'idodin aiki, tukwici na aiki, da jagorar kulawa don taimaka muku ƙarin fahimta da amfani da tsarin sanyaya.

Ka'idar Refrigeration Na Fiber Laser Chiller | TEYU Chiller

Menene ka'idar refrigeration na TEYU fiber Laser chiller? Tsarin sanyi na chiller yana sanyaya ruwa, kuma famfo na ruwa yana ba da ruwan sanyi mai ƙarancin zafi zuwa kayan aikin laser da ke buƙatar sanyaya. Yayin da ruwan sanyi ke dauke da zafi, sai ya yi zafi ya koma cikin injin sanyaya, inda aka sake sanyaya shi kuma a mayar da shi zuwa kayan aikin Laser fiber.
2023 03 04
Menene Chiller Ruwan Masana'antu? | TEYU Chiller
Mai sanyaya ruwa na masana'antu nau'in kayan aikin sanyaya ruwa ne wanda zai iya samar da zafin jiki akai-akai, daɗaɗɗen halin yanzu, da matsa lamba. Ka'idarsa ita ce a zuba wani adadin ruwa a cikin tanki sannan a kwantar da ruwan ta hanyar na'urar sanyaya na'urar sanyaya, sannan famfo ruwan zai canza ruwan sanyi mara zafi zuwa kayan aikin da za a sanyaya, kuma ruwan zai dauke zafi a cikin kayan, sannan ya koma tankin ruwa don sake sanyaya. Ana iya daidaita zafin ruwan sanyi kamar yadda ake buƙata
2023 03 01
Yadda za a yi hukunci da ingancin masana'antu chillers ruwa?

Masana'antar ruwa chillers an yadu zartar da wani m kewayon filayen, ciki har da Laser masana'antu, sinadaran masana'antu, inji sarrafa masana'antu, lantarki masana'antu, mota masana'antu masana'antu, yadi bugu, da rini masana'antu, da dai sauransu. Ba ƙari ba ne cewa ingancin na'ura mai sanyaya ruwa zai shafi aiki kai tsaye, yawan amfanin ƙasa, da rayuwar sabis na kayan aiki na waɗannan masana'antu. Daga waɗanne bangarori ne za mu iya yin la'akari da ingancin chillers masana'antu?
2023 02 24
Rabe-rabe da Gabatarwa na Refrigerant Ruwan Masana'antu

Dangane da nau'ikan sinadarai, za a iya raba refrigerants na masana'antu zuwa nau'ikan 5: na'urori masu sanyaya inorganic, freon, cikakken refrigerants hydrocarbon, refrigerants na hydrocarbon unsaturated, da azeotropic cakuda refrigerants. Dangane da matsananciyar matsa lamba, za a iya rarraba refrigerants na chiller zuwa nau'ikan 3: babban zafin jiki (ƙananan matsa lamba) refrigerants, matsakaici-matsakaici (matsakaicin matsa lamba) refrigerants, da ƙananan zafin jiki (matsayi mai ƙarfi). Refrigeren da ake amfani da su sosai a cikin chillers masana'antu sune ammonia, freon, da hydrocarbons.
2023 02 24
Menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da chillers ruwa na masana'antu?

Yin amfani da chiller a cikin yanayin da ya dace zai iya rage farashin sarrafawa, inganta inganci da kuma tsawaita rayuwar sabis na Laser. Kuma menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da chillers na masana'antu? Abubuwa biyar masu mahimmanci: yanayin aiki; bukatun ingancin ruwa; samar da wutar lantarki da mitar wutar lantarki; amfani da firiji; kiyayewa na yau da kullun.
2023 02 20
Laser ba zato ba tsammani ya fashe a cikin hunturu?
Wataƙila kun manta don ƙara maganin daskarewa. Da farko, bari mu ga aikin da ake buƙata akan maganin daskarewa don chiller da kwatanta nau'ikan maganin daskare iri-iri a kasuwa. Babu shakka, waɗannan 2 sun fi dacewa. Don ƙara maganin daskarewa, dole ne mu fara fahimtar rabon. Gabaɗaya, yawan maganin daskarewa da kuka ƙara, yana raguwar wurin daskarewa na ruwa, kuma ƙarancin yuwuwar ya daskare. Amma idan kun ƙara da yawa, aikin maganin daskarewa zai ragu, kuma yana da lalata. Bukatar ku don shirya maganin a daidai gwargwado dangane da yanayin hunturu a cikin yankinku. Ɗauki 15000W fiber Laser chiller a matsayin misali, rabon hadawa shine 3: 7 (Antifreeze: Water Pure) lokacin da aka yi amfani da shi a cikin yankin inda zafin jiki ba kasa da -15 ℃. Da farko don ɗaukar 1.5L na maganin daskarewa a cikin akwati, sannan ƙara 3.5L na ruwa mai tsafta don maganin hadawa 5L. Amma ƙarfin tanki na wannan chiller yana da kusan 200L, a zahiri yana buƙatar kusan 60L antifreeze da 140L tsaftataccen ruwa don cika bayan haɗaɗɗun ƙarfi. Yi lissafi
2022 12 15
S&Jagoran Kula da Ruwan Ruwa na Masana'antu

Shin kun san yadda ake kula da ruwan sanyi na masana'antu a cikin sanyin sanyi? 1. Ajiye na'urar sanyaya a cikin wuri mai iska kuma cire kura akai-akai. 2. Sauya ruwa mai yawo a lokaci-lokaci. 3. Idan ba a yi amfani da na'urar sanyaya Laser a cikin hunturu ba, zubar da ruwan kuma adana shi da kyau. 4. Don wuraren da ke ƙasa da 0 ℃, ana buƙatar maganin daskarewa don aikin chiller a cikin hunturu.
2022 12 09
Yadda za a inganta yanayin sanyi na masana'antu chiller?

Chiller masana'antu na iya inganta ingantaccen aiki na na'urorin sarrafa masana'antu da yawa, amma ta yaya za a inganta yanayin sanyaya? Shawarwari a gare ku shine: duba mai sanyaya kullun, adana isassun firji, yin gyare-gyare na yau da kullun, kiyaye ɗakin da iska da bushewa, da duba wayoyi masu haɗawa.
2022 11 04
Menene fa'idodin laser na UV kuma wane nau'in chillers na masana'antu za a iya sanye su da su?

Laser UV suna da fa'idodi waɗanda sauran lasers ba su da: iyakance damuwa na thermal, rage lalacewa akan aikin aikin da kiyaye amincin aikin aikin yayin aiki. A halin yanzu ana amfani da laser UV a cikin manyan wuraren sarrafawa guda 4: gilashin gilashi, yumbu, filastik da fasahar yankewa. Ikon ultraviolet lasers amfani da masana'antu sarrafa jeri daga 3W zuwa 30W. Masu amfani za su iya zaɓar chiller Laser UV bisa ga sigogin injin Laser.
2022 10 29
Yadda za a warware matsalar ƙararrawa mai ƙarfi na chiller masana'antu?

Kwanciyar matsi alama ce mai mahimmanci don auna ko na'urar firiji tana aiki akai-akai. Lokacin da matsa lamba a cikin mai sanyaya ruwa ya yi tsayi, zai haifar da ƙararrawar aika siginar kuskure da dakatar da tsarin firiji daga aiki. Za mu iya ganowa da magance matsalar rashin aiki da sauri daga sassa biyar.
2022 10 24
Wane irin chiller masana'antu ne aka saita don inductively haɗe-haɗe da spectrometry na plasma?

Mr. Zhong ya so samar da janareta na ICP spectrometry tare da injin sanyaya ruwa na masana'antu. Ya fi son chiller masana'antu CW 5200, amma chiller CW 6000 zai iya cika buƙatun sanyaya. A karshe, Mr. Zhong ya yi imani da shawarar kwararrun S&Injiniya kuma zaɓaɓɓen injin sanyaya ruwa mai dacewa.
2022 10 20
Hayaniyar da ba ta al'ada ba yayin aikin chiller masana'antu

Chiller Laser zai samar da sautin aikin injiniya na yau da kullun a ƙarƙashin aiki na yau da kullun, kuma ba zai fitar da hayaniya ta musamman ba. Duk da haka, idan an haifar da hayaniya mai tsauri da rashin daidaituwa, ya zama dole a duba mai sanyaya cikin lokaci Wadanne dalilai ne ke haifar da hayaniyar da ba ta dace ba na masana'antar sanyaya ruwa?
2022 09 28
Babu bayanai
Gida         Kayayyaki           SGS & UL Chiller         Magani Mai sanyaya         Kamfanin         Albarkatu         Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect