loading
Harshe

Labarai masu sanyi

Ku Tuntube Mu

Labarai masu sanyi

Koyi game da fasahar chiller masana'antu , ƙa'idodin aiki, shawarwarin aiki, da jagorar kulawa don taimaka muku ƙarin fahimta da amfani da tsarin sanyaya.

Menene Chillers Masana'antu Za Su Yi Don Tsarin Laser?
Menene Chillers Masana'antu Za Su Yi Don Tsarin Laser? Chillers masana'antu na iya kiyaye madaidaicin tsayin igiyoyin Laser, tabbatar da ingancin katakon da ake buƙata na tsarin Laser, rage damuwa mai zafi da kiyaye ƙarfin fitarwa na lasers. TEYU masana'antu chillers iya kwantar da fiber Laser, CO2 Laser, excimer Laser, ion Laser, m-state Laser, da rini Laser, da dai sauransu. don tabbatar da aiki daidaito da kuma high yi na wadannan inji.
2023 05 12
Bambancin wutar lantarki na Laser da Chillers na Ruwa a cikin Kasuwa
Tare da kyakkyawan aiki, kayan aikin laser mai ƙarfi yana ƙara zama sananne a kasuwa. A cikin 2023, an ƙaddamar da injin yankan Laser mai nauyin 60,000W a China. Ƙungiyar R & D na TEYU S&A Chiller Manufacturer an ƙaddamar da shi don samar da mafita mai kwantar da hankali don 10kW + lasers, kuma yanzu ya haɓaka jerin manyan wutar lantarki na fiber Laser yayin da CWFL-60000 na ruwa mai sanyi za a iya amfani dashi don sanyaya 60kW fiber lasers.
2023 04 26
Wadanne Fa'idodi Ne Chiller Masana'antu Zai Iya Kawowa Ga Laser?
DIY "na'urar sanyaya" don Laser na iya yiwuwa a haɗe-haɗe, amma maiyuwa bazai zama daidai ba kuma tasirin sanyaya na iya zama mara ƙarfi. Na'urar DIY kuma na iya yuwuwar lalata kayan aikin ku na Laser mai tsada, wanda zaɓi ne marar hikima a cikin dogon lokaci. Don haka ba da ƙwararrun masana'antu chiller yana da mahimmanci don tabbatar da aiki mai aminci da kwanciyar hankali na Laser ɗin ku.
2023 04 13
Mai ƙarfi & Shock Resistant 2kW Laser Welding Chiller Na Hannu
Anan yazo mana mai ƙarfi da juriya mai jurewa Laser walda chiller CWFL-2000ANW ~ Tare da tsarin sa na gaba ɗaya, masu amfani ba sa buƙatar ƙira injin sanyaya don dacewa da Laser da chiller. Yana da nauyi, mai motsi, ajiyar sarari kuma mai sauƙin ɗauka zuwa wurin sarrafawa na wuraren aikace-aikacen daban-daban. Yi shiri don yin wahayi! Danna don kallon bidiyon mu yanzu. Nemo ƙarin game da na'urar walƙiya ta hannu a https://www.teyuchiller.com/fiber-laser-chillers_c2
2023 03 28
Shin Ruwan Ruwan Ruwa na Chiller Masana'antu Yana shafar Zabin Chiller?
Lokacin zabar mai sanyaya ruwa na masana'antu, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa ƙarfin sanyaya na chiller ya dace da kewayon sanyaya da ake buƙata na kayan aiki. Bugu da ƙari, ya kamata kuma a yi la'akari da kwanciyar hankali na sarrafa zafin jiki, tare da buƙatar haɗin haɗin gwiwa. Hakanan ya kamata ku kula da matsa lamba na famfo ruwa na chiller.
2023 03 09
Tsarin Rarraba Ruwan Chiller Na Masana'antu Da Binciken Laifin Gudun Ruwa | TEYU Chiller
Tsarin zagayawa na ruwa shine muhimmin tsarin chiller masana'antu, wanda galibi ya ƙunshi famfo, sauyawa mai gudana, firikwensin kwarara, binciken zafin jiki, bawul ɗin solenoid, tacewa, evaporator da sauran abubuwan haɗin gwiwa. Yawan kwarara shine mafi mahimmancin mahimmanci a cikin tsarin ruwa, kuma aikin sa kai tsaye yana rinjayar tasirin firiji da saurin sanyaya.
2023 03 07
Ka'idar Refrigeration Na Fiber Laser Chiller | TEYU Chiller
Menene ka'idar refrigeration na TEYU fiber Laser chiller? Tsarin sanyi na chiller yana sanyaya ruwa, kuma famfo na ruwa yana ba da ruwan sanyi mai ƙarancin zafi zuwa kayan aikin laser da ke buƙatar sanyaya. Yayin da ruwan sanyi ke dauke da zafi, sai ya yi zafi ya koma cikin injin sanyaya, inda aka sake sanyaya shi kuma a mayar da shi zuwa kayan aikin Laser fiber.
2023 03 04
Menene Chiller Ruwan Masana'antu? | TEYU Chiller
Mai sanyaya ruwa na masana'antu nau'in kayan aikin sanyaya ruwa ne wanda zai iya samar da zafin jiki akai-akai, daɗaɗɗen halin yanzu, da matsa lamba. Ka'idarsa ita ce allurar wani adadin ruwa a cikin tanki sannan a kwantar da ruwan ta hanyar tsarin sanyaya na'urar, sannan famfo ruwan zai canza ruwan sanyi mai ƙarancin zafi zuwa kayan aikin da za a sanyaya, kuma ruwan zai ɗauke zafi a cikin kayan, sannan ya koma cikin tankin ruwa don sake sanyaya. Ana iya daidaita zafin ruwan sanyi kamar yadda ake buƙata.
2023 03 01
Yadda za a yi hukunci da ingancin masana'antu chillers ruwa?
Masana'antu ruwa chillers da aka yadu zartar da wani m kewayon filayen, ciki har da Laser masana'antu, sinadaran masana'antu, inji sarrafa masana'antu masana'antu, lantarki masana'antu, mota masana'antu masana'antu, yadi bugu, da rini masana'antu, da dai sauransu Yana da wani karin gishiri cewa ingancin ruwa chiller naúrar za ta kai tsaye shafi yawan aiki, yawan amfanin ƙasa, da kuma kayan aiki rayuwar wadannan masana'antu. Daga waɗanne bangarori ne za mu iya yin la'akari da ingancin chillers masana'antu?
2023 02 24
Rabe-rabe da Gabatarwa na Refrigerant Ruwan Masana'antu
Dangane da nau'ikan sinadarai, za a iya raba refrigerants na masana'antu zuwa nau'ikan 5: na'urori masu sanyaya inorganic, freon, cikakken refrigerants hydrocarbon, refrigerants na hydrocarbon unsaturated, da azeotropic cakuda refrigerants. Dangane da matsananciyar matsa lamba, za a iya rarraba refrigerants na chiller zuwa nau'ikan 3: babban zafin jiki (ƙananan matsa lamba) refrigerants, matsakaici-matsakaici (matsakaicin matsa lamba) refrigerants, da ƙananan zafin jiki (matsayi mai ƙarfi). Refrigeren da ake amfani da su sosai a cikin chillers masana'antu sune ammonia, freon, da hydrocarbons.
2023 02 24
Menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da chillers ruwa na masana'antu?
Yin amfani da chiller a cikin yanayin da ya dace zai iya rage farashin sarrafawa, inganta inganci da kuma tsawaita rayuwar sabis na Laser. Kuma menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da chillers na masana'antu? Abubuwa biyar masu mahimmanci: yanayin aiki; bukatun ingancin ruwa; samar da wutar lantarki da mitar wutar lantarki; amfani da firiji; kiyayewa na yau da kullun.
2023 02 20
Laser ba zato ba tsammani ya fashe a cikin hunturu?
Wataƙila kun manta don ƙara maganin daskarewa. Da farko, bari mu ga aikin da ake buƙata akan maganin daskarewa don chiller da kwatanta nau'ikan maganin daskare iri-iri a kasuwa. Babu shakka, waɗannan 2 sun fi dacewa. Don ƙara maganin daskarewa, dole ne mu fara fahimtar rabon. Gabaɗaya, yawan maganin daskarewa da kuka ƙara, rage wurin daskarewa na ruwa, kuma ƙarancin yuwuwar ya daskare. Amma idan ka ƙara da yawa, aikin antifreezing zai ragu, kuma yana da lalata. Bukatar ku don shirya maganin a daidai gwargwado dangane da yanayin hunturu a cikin yankinku. Ɗauki 15000W fiber Laser chiller a matsayin misali, rabon hadawa shine 3: 7 (Antifreeze: Water Pure) lokacin da aka yi amfani da shi a cikin yankin inda zafin jiki ba kasa da -15 ℃. Da farko don ɗaukar 1.5L na maganin daskarewa a cikin akwati, sannan ƙara 3.5L na ruwa mai tsafta don maganin hadawa 5L. Amma ƙarfin tanki na wannan chiller yana da kusan 200L, a zahiri yana buƙatar kusan 60L antifreeze da 140L tsaftataccen ruwa don cika bayan haɗaɗɗun ƙarfi. Yi lissafin...
2022 12 15
Babu bayanai
Gida   |     Kayayyaki       |     SGS & UL Chiller       |     Magani Mai sanyaya     |     Kamfanin      |    Albarkatu       |      Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect