loading
Harshe
Bidiyo
Gano ɗakin karatu na bidiyo mai mai da hankali kan chiller na TEYU, yana nuna fa'idodin aikace-aikacen da yawa da koyaswar kulawa. Waɗannan bidiyon suna nuna yadda TEYU masana'antu chillers isar da ingantaccen sanyaya don lasers, firintocin 3D, tsarin dakin gwaje-gwaje, da ƙari, yayin da suke taimaka wa masu amfani suyi aiki da kula da chillers tare da amincewa. 
Yadda za a maye gurbin famfo DC don masana'antar ruwa mai sanyi CW-5200?
Wannan bidiyon zai koya muku yadda ake maye gurbin fam ɗin DC na S&A masana'antu chiller 5200. Na farko don kashe chiller, cire igiyar wutar lantarki, cire mashigin ruwa na ruwa, cire ɗakunan ƙarfe na sama, buɗe bawul ɗin magudanar ruwa da magudanar ruwa daga cikin chiller, cire haɗin tashar famfo na DC, yi amfani da maƙallan 7mm da giciye screwdriver, kwance 4 gyaran ƙwaya na famfo, cire bututun famfo a cikin bututun famfo, cire a cikin bututun famfo. unfasten filastik tiyo clip na ruwa kanti bututu, raba ruwa mashigai da kanti bututu daga famfo, fitar da tsohon ruwa famfo da kuma shigar da wani sabon famfo a kan wannan matsayi, haɗa da ruwa bututu zuwa sabon famfo, manne da ruwa kanti bututu tare da filastik tiyo clip, matsa 4 kayyade kwayoyi ga ruwa famfo tushe. A ƙarshe, haɗa tashar famfo waya, kuma an gama maye gurbin famfo na DC
2023 02 14
Ultrafast Laser Chiller Rakiya Ultrafast Laser Processing
Menene ultrafast Laser aiki? Ultrafast Laser Laser bugun jini ne mai fadin bugun bugun jini matakin picosecond da kasa. 1 picosecond yana daidai da 10⁻¹² na daƙiƙa, saurin hasken iska shine 3 x 10⁸m/s, kuma yana ɗaukar kimanin daƙiƙa 1.3 kafin haske yayi tafiya daga Duniya zuwa wata. A lokacin 1-picosecond, nisa na motsin haske shine 0.3mm. Ana fitar da Laser bugun bugun jini a cikin ɗan gajeren lokaci wanda lokacin hulɗa tsakanin ultrafast Laser da kayan shima gajere ne. Idan aka kwatanta da gargajiya Laser aiki, da zafi sakamako na ultrafast Laser aiki ne in mun gwada da kananan, don haka ultrafast Laser aiki ne yafi amfani a cikin lafiya hakowa, yankan, engraving surface jiyya na wuya da gaggautsa kayan kamar saffir, gilashin, lu'u-lu'u, semiconductor, tukwane, silicone, etc.The high-daidaici aiki na ultrafast Laser kayan aiki bukatar wani high-precision chiller ga sanyi kayan aiki. S&Babban iko & ultrafast Laser chiller, tare da kwanciyar hankali kula da zafin jiki har zuwa
2023 02 13
Chip wafer Laser marking da tsarin sanyaya
Chip shine ainihin samfurin fasaha a zamanin bayanai. An haife shi da ƙwayar yashi. Abubuwan semiconductor da aka yi amfani da su a cikin guntu shine silicon monocrystalline kuma ainihin ɓangaren yashi shine silicon dioxide. Ta hanyar narke siliki, tsarkakewa, siffa mai girman zafin jiki da jujjuyawar juyi, yashi ya zama sandar silicon monocrystalline, kuma bayan yanke, niƙa, slicing, chamfering da gogewa, a ƙarshe an yi wafer silicon. Silicon wafer shine ainihin kayan don kera guntu na semiconductor. Don saduwa da buƙatun kula da inganci da haɓaka tsari da sauƙaƙe gudanarwa da bin diddigin wafers a cikin gwaje-gwajen masana'anta da tsarin marufi na gaba, takamaiman alamomi kamar bayyanannun haruffa ko lambobin QR ana iya zana su akan saman wafer ko kristal. Alamar Laser tana amfani da katako mai ƙarfi don kunna wafer ta hanyar da ba ta da alaƙa. Yayin aiwatar da umarnin sassaƙawa cikin sauri, kayan aikin Laser shima yana buƙatar sanyaya
2023 02 10
Yadda za a warware ƙararrawa ya kwarara Laser na masana'antu ruwa chiller?
Me za a yi idan ƙararrawar kwararar da'ira ta Laser ta kunna? Da farko, zaku iya danna maɓallin sama ko ƙasa don bincika ƙimar da'irar laser. Za a kunna ƙararrawa lokacin da darajar ta faɗi ƙasa da 8, yana iya zama lalacewa ta hanyar nau'in nau'in tacewa na Y-nau'i na tashar ruwa na Laser. Kashe chiller, nemo nau'in nau'in Y-nau'in tashar ruwa na laser, yi amfani da madaidaicin kullun don cire filogi a gaba, cire allon tacewa, tsaftacewa da shigar da shi baya, ka tuna kada ku rasa zoben rufewa na farin a kan toshe. Ƙaddamar da filogi tare da ƙugiya, idan yawan kwararar da'irar Laser ya kasance 0, yana yiwuwa famfo ba ya aiki ko kuma firikwensin kwarara ya kasa. Bude gauze tace gefen hagu, yi amfani da nasu don bincika ko baya na famfo zai yi sha'awar, idan an tsotse nama a ciki, yana nufin famfo yana aiki akai-akai, kuma yana iya zama wani abu ba daidai ba tare da firikwensin kwarara, jin kyauta don tuntuɓar ƙungiyarmu ta bayan-tallace-tallace don warware shi. Idan famfo baya aiki da k
2023 02 06
Yadda za a magance zubar ruwa na tashar magudanar ruwa na masana'antu na chiller?
Bayan rufe bawul ɗin magudanar ruwa na chiller, amma har yanzu ruwan yana ci gaba da gudana da tsakar dare... Ruwan ruwa yana faruwa bayan an rufe bawul ɗin magudanar ruwa. Wannan na iya zama tushen bawul ɗin ƙaramin bawul ɗin yana kwance.Shirya maɓallin allan, yana nufin maɓallin bawul ɗin kuma ƙara matsawa agogon agogo, sannan duba tashar magudanar ruwa. Babu zubar ruwa yana nufin an warware matsalar. Idan ba haka ba, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar bayan-tallace-tallace nan da nan
2023 02 03
Yadda za a maye gurbin magudanar ruwa don injin sanyaya ruwa na masana'antu?
Da farko don kashe Laser chiller, cire igiyar wutar lantarki, kwance mashigar samar da ruwa, cire gidaje na ƙarfe na sama, nemo kuma cire haɗin tashar wutar lantarki, yi amfani da screwdriver na giciye don cire sukurori 4 akan madaidaicin magudanar ruwa, fitar da madaidaicin madaidaicin madaidaicin hula da injin ciki. Don sabon canjin kwarara, yi amfani da wannan hanyar don cire babban hular sa da abin da ke ciki. sa'an nan shigar da sabon impeller a cikin asali kwarara canji. Yi amfani da screwdriver na giciye don ƙara madaidaicin screws guda 4, sake haɗa tashar waya kuma kun gama ~Bi ni don ƙarin nasiha kan kula da chiller
2022 12 29
Yadda za a duba yawan zafin jiki na dakin da kwararar ruwan sanyi na masana'antu?
Zazzaɓin ɗaki da kwarara abubuwa biyu ne waɗanda ke shafar ƙarfin sanyayawar masana'antu sosai. Ultrahigh dakin zafin jiki da ultralow kwarara za su shafi iyawar sanyin sanyi. Chiller yana aiki a dakin da zafin jiki sama da 40 ℃ na dogon lokaci zai haifar da lalacewa ga sassan. Don haka muna buƙatar kiyaye waɗannan sigogi guda biyu a ainihin lokacin. Na farko, lokacin da aka kunna chiller, ɗauki T-607 mai kula da zafin jiki a matsayin misali, danna maɓallin kibiya na dama akan mai sarrafawa, kuma shigar da menu na nunin matsayi. "T1" yana wakiltar zafin dakin binciken zafin jiki, lokacin da zafin dakin ya yi yawa, ƙararrawar zafin dakin zai tashi. Ka tuna don tsaftace ƙura don inganta iskar yanayi. Ci gaba da danna maballin "►", "T2" yana wakiltar kwararar da'irar laser. Latsa maɓallin sake, "T3" yana wakiltar kwararar da'irar gani. Lokacin da aka gano raguwar zirga-zirga, ƙararrawar kwarara za ta tashi. Lokaci ya yi da za a maye gurbin ruwan da ke gudana, da kuma tsaftace tacewa
2022 12 14
Yadda za a maye gurbin hita na masana'antu chiller CW-5200?
Babban aikin na'ura mai sanyaya wutar lantarki na masana'antu shine kiyaye yanayin zafin ruwa kuma ya hana ruwan sanyi daga daskarewa. Lokacin da ruwan sanyi ya yi ƙasa da wanda aka saita ta 0.1 ℃, mai zafi ya fara aiki. Amma idan na’urar na’urar na’urar wutar lantarki ta kasa, shin kun san yadda ake maye gurbinsa?Na farko, kashe na’urar sanyaya wuta, cire igiyar wutar lantarki, kwance mashigar ruwa, cire kwandon karfen, sannan a nemo tare da cire na’urar wutar lantarki. Sake goro da maƙarƙashiya sannan a fitar da injin dumama. Ɗauki goro da filogin roba, sa'annan a sake saka su a kan sabon hita. A ƙarshe, saka na'urar a baya a cikin ainihin wurin, ƙara goro kuma haɗa wayar mai zafi don gamawa.
2022 12 14
Yadda za a maye gurbin mai sanyaya fan na masana'antar chiller CW 3000?
Yadda za a maye gurbin mai sanyaya fan don CW-3000 chiller? Da farko, kashe chiller kuma cire igiyar wutar lantarki, kwance mashigar ruwa, cire screws ɗin gyarawa da cire karfen takarda, yanke igiyar igiya, rarrabe wayar fan ɗin sanyaya kuma cire shi. Cire gyare-gyaren faifan bidiyo a ɓangarorin fan ɗin biyu, cire haɗin wayar ƙasan fan ɗin, kwance screws ɗin gyara don fitar da fan daga gefe. Kalli a hankali hanyar iska lokacin shigar da sabon fan, kar a saka ta baya saboda iska tana kadawa daga chiller. Haɗa sassan da baya hanyar da kuke kwance su. Yana da kyau a tsara wayoyi ta amfani da tayen kebul na zip. A ƙarshe, haɗa karfen takardar baya don gamawa. Menene kuma kuke so ku sani game da kula da na'urar sanyi? Barka da zuwa bar mana sako
2022 11 24
Ruwa zafin jiki na Laser zauna high?
Gwada maye gurbin mai sanyaya fan capacitor na masana'antu chiller water chiller!Na farko, cire allon tacewa a bangarorin biyu da panel akwatin wuta. Kada ku ji ba daidai ba, wannan shine compressor farawa capacitance, wanda ke buƙatar cirewa, kuma wanda ke ɓoye a ciki shine farkon capacitance na fan mai sanyaya. Bude murfin murfi, bi wayoyi masu ƙarfi sannan za ku iya nemo ɓangaren wayoyi, yi amfani da screwdriver don kwance tashar wiring, ana iya fitar da wayar cikin sauƙi. Sa'an nan kuma yi amfani da maƙarƙashiya don kwance goro mai gyarawa a bayan akwatin wuta, bayan haka zaka iya cire ƙarfin farawa na fan. Shigar da sabon a kan matsayi ɗaya, kuma haɗa waya a daidai matsayi a cikin akwatin junction, ƙara ƙuƙuka kuma an gama shigarwa. Bi ni don ƙarin shawarwari game da kula da chiller
2022 11 22
S&Mai sanyaya don sarrafa zafin jiki na injin tsabtace kyallen laser
Mold abu ne da ba makawa a cikin samar da masana'antu na zamani. Sulfide, tabo mai da tsatsa za su kasance a kan mold bayan aikin dogon lokaci, wanda zai haifar da burr, rashin kwanciyar hankali, da dai sauransu. na samfuran da aka samar. Hanyoyi na gargajiya na wanke mold sun hada da inji, sinadarai, tsaftacewa na ultrasonic, da dai sauransu, wanda aka ƙuntata sosai lokacin saduwa da kariya ta muhalli da kuma ainihin bukatun aikace-aikacen.Laser tsaftacewa fasaha yana amfani da katako mai ƙarfi na laser mai ƙarfi don haskaka sararin samaniya, yana haifar da ƙazantar da sauri ko cirewa daga cikin datti, haifar da babban sauri da kuma kawar da datti mai tasiri. Fasahar tsabtace kore ce mara ƙazanta, mara surutu kuma mara lahani. S&A chillers ga fiber Laser samar Laser tsaftacewa kayan aiki tare da daidai zafin jiki bayani kula. Samun tsarin sarrafa zafin jiki 2, dacewa da lokuta daban-daban. Sa ido na ainihi na aikin chiller da gyare-gyaren sigogin chiller. Magance datti p
2022 11 15
S&Ikon Zazzabi na Chiller don Fasahar Rufe Laser
A fannonin masana'antu, makamashi, soja, injiniyoyi, sake gyare-gyare da sauransu. Sakamakon yanayin samarwa da nauyin sabis mai nauyi, wasu mahimman sassan ƙarfe na iya lalacewa da lalacewa. Don tsawaita rayuwar kayan aikin masana'anta masu tsada, sassan ƙarfe na kayan aikin suna buƙatar a bi da su da wuri ko gyara su. Ta hanyar synchronous foda ciyar hanya, Laser cladding fasahar taimaka isar da foda zuwa matrix surface, ta yin amfani da high-makamashi da high-yawa Laser katako, don narke da foda da wasu matrix sassa, taimaka wajen samar da wani cladding Layer a kan surface tare da yi fiye da na matrix abu, da kuma samar da wani karfe bonding jihar tare da matrix, don haka kamar yadda gyare-gyare na gargajiya surface na Laser, don cimma ko gyara na Laser surface. fasaha siffofi low dilution, tare da shafi da bonded tare da matrix, da kuma babban canji a barbashi size da abun ciki. Laser cladin
2022 11 14
Gida   |     Kayayyaki       |     SGS & UL Chiller       |     Magani Mai sanyaya     |     Kamfanin      |    Albarkatu       |      Dorewa
Haƙƙin mallaka © 2025 TEYU S&A Chiller | Taswirar yanar gizo     Takardar kebantawa
Tuntube mu
email
Tuntuɓi sabis ɗin abokin ciniki
Tuntube mu
email
warware
Customer service
detect